Category: Kuteka akili ya mwanamke

Kuteka akili ya mwanamke

Kama umependezwa na hii stori toa maoni yako kama unayo. Menu Home Search. Wanaume wana mambo wanayoyapenda kutoka kwa wake zao hasa katika masuala ya mapenzi.

Kwanza wanawake wajue wanaume wengi wana hisia za haraka za kufanya mapenzi kuliko wanawake. Mwanaume alivyoumbwa ni kwamba akiona tu mfano mwanamke umevaa kanga moja au umevaa night dress hiyo inatosha kusisimua. Wapo wanawake wanaowasis imua waume zao bila wao kujua. Mfano umevaa tu kanga moja au night dress ndani huna kitu. Kwako ni jambo la kawaida lakini kwa mwanaume sio la kawaida kwa kukuona hivyo tayari unakuwa umeamsha hisia zake.

Ukimwona anakuja kutaka haki yake usidhani anakusumbua. Ujue tayari mwenzako alishafiria mbali zamani we huna habari. Ni vyema ukawa mwangalifu kujua hisia za mwanaume huyo mumeo kama inawezekana mpe anachohitaji kwani usipofanya hivyo unamwathiri kisaikolojia na anaweza kufikiria nje. Wanawake wengi wa nje waliowaweka waume zenu kiganjani hiyo ndio mbinu wanayotumia.

Akiwa na ahadi na mumeo atamkuta kanga moja au amevaa night dress na kila anachohiji atapewa haraka tena kwa madoido. Kwanini akitaka hayo hayo kwa mkewe hapewi je ana kosa gani anapofikiria nje? NB: Nikisema mpe mumeo Hitaji lake sina maana Umpe mpaka kinyume na maumbile Ukiona Mumeo kafikia hapo Huyo Hafai si Mume mwenye Busara huyo na wala hakutakii mema mkatalie na Umwelimishe madhara ya Tendo la ndoa kinyume na maumbile.

Mvuto ni muhimu sana kwa mwanaume. Wanaume wanapenda wanawake wanaowavutia kihisia. Niwaambie wanawake mlioolewa jueni kumvalia mumeo mavazi yanayomvutia. Sio vibaya kama nilivyosema hapo juu ukavaa kanga moja kama upo pamoja nae.

Kama nilivyoeleza hapo juu mwanaume anasisimka kwa kuona. Kwanini avaliwe kanga moja na wanawake wa nje wakati wewe unaweza kuvaa. Wanawake jueni hili mnapokuwa karibu na waume zenu jianchieni Kwa mfano hakuna ubaya wakati mumeo karudi kutoka kazini akiwa amechoka, wakati unampotengea chakula ukavaa kanga moja au night dress. Unaweza kuona hilo ni jambo dogo lakini kisaikolojia utakuwa umefanya jambo kubwa.

Hapo hata kama atakuwa ameudhiwa kazini atasahau na kukuona wewe mpenzi wake. Usafi panga vitu vyako vya chumbani vizuri: Jambo hili limekuwa lizizungumzwa sana hadi wengine wanasema mwanamke usafi. Kisaikolojia mpangalio wa vitu ndani na hasa chumbani kama ni mbovu unaweza kuathiri hata tendo la ndoa. Kama chumba ni kichafu vitu havijapangwa vizuri kisaikolojia kunapunguza msisimko wa mapenzi na hata kumfanya mwenzako achukie kufanya na wewe tendo hilo ukadhani hakupendi.Post a Comment.

Recent posts. Labels kimataifa kitaifa magazeti michezo siasa slider. Wanaume wana mambo wanayoyapenda kutoka kwa wake zao hasa katika masuala ya mapenzi. Kwanza wanawake wajue wanaume wengi wana hisia za haraka za kufanya mapenzi kuliko wanawake. Mwanaume alivyoumbwa ni kwamba akiona tu mfano mwanamke umevaa kanga moja au umevaa night dress hiyo inatosha kusisimua. Wapo wanawake wanaowasis imua waume zao bila wao kujua.

Mfano umevaa tu kanga moja au night dress ndani huna kitu. Kwako ni jambo la kawaida lakini kwa mwanaume sio la kawaida kwa kukuona hivyo tayari unakuwa umeamsha hisia zake. Ukimwona anakuja kutaka haki yake usidhani anakusumbua. Ujue tayari mwenzako alishafiria mbali zamani we huna habari. Ni vyema ukawa mwangalifu kujua hisia za mwanaume huyo mumeo kama inawezekana mpe anachohitaji kwani usipofanya hivyo unamwathiri kisaikolojia na anaweza kufikiria nje.

Wanawake wengi wa nje waliowaweka waume zenu kiganjani hiyo ndio mbinu wanayotumia. Akiwa na ahadi na mumeo atamkuta kanga moja au amevaa night dress na kila anachohiji atapewa haraka tena kwa madoido. Kwanini akitaka hayo hayo kwa mkewe hapewi je ana kosa gani anapofikiria nje?

kuteka akili ya mwanamke

NB: Nikisema mpe mumeo Hitaji lake sina maana Umpe mpaka kinyume na maumbile Ukiona Mumeo kafikia hapo Huyo Hafai si Mume mwenye Busara huyo na wala hakutakii mema mkatalie na Umwelimishe madhara ya Tendo la ndoa kinyume na maumbile.

Mvuto ni muhimu sana kwa mwanaume. Wanaume wanapenda wanawake wanaowavutia kihisia. Niwaambie wanawake mlioolewa jueni kumvalia mumeo mavazi yanayomvutia. Sio vibaya kama nilivyosema hapo juu ukavaa kanga moja kama upo pamoja nae.Hivi ni viunganisho vya nje na vitafungua katika dirisha mpya.

Jackie Ruguru ni mwanamke wa miaka 37 na mama wa watoto wawili ambaye ndoa yake ilivunjika miaka saba iliopita. Lakini licha ya changamoto ya kiafya inayomkabili amejizatiti kuwalea wanawe pekee yake, jambo ambalo anakiri sio rahisi. Yeye ni mmoja wapo ya wanawake wachache nchini Kenya ambao wamejitokeza waziwazi kuzungumzia hali inayomuathiri mtu kiakili inayojulikana kama Bipolar 2, ambayo alizaliwa nayo. Anasema kwamba ishara za hali hiyo zilianza kujitokeza bayana baada ya kujiunga na shule ya sekondari mbali na taasisi ya taaluma.

Jackie aliolewa akiwa na umri wa miaka 21, lakini miaka saba baada ya kuishi na mumewe ambaye pia ni baba ya watoto wake wawili, ndoa yao iligonga mwamba. Anahisi kwamba yote hayo huenda yalichangiwa na hali yake ya kiakili licha ya kwamba yeye na mumewe hawakujua alikuwa na tatizo la kiakili kwa kiasi kikubwa.

Lakini siku moja akiwa katika Taasisi moja tatizo lake lilifichuliwa baada ya mwalimu mkuu kudai kwamba huenda mwanamke huyo alikuwa na tatizo la kiakili.

Mwalimu huyo alidai Jackie alikuwa na tabia zilizoashiria kwamba alikua na tatizo la kiakili kutokana na tabia zake zisizo za kawaida. Hatua hiyo iliwafanya wazazi wake kumpeleka kwa mwanasaikolojia ambapo aligunduliwa kwamba alikuwa na bipolar 2 hali ambayo inaathiri akili. Hatahivyo wazazi wake hawakutaka kumwelezea kilichojhiri baada ya ukaguzi huo wa kimatibabu uliosema kwamba ana tatizo la kiakili. Kwa kipindi cha wiki moja nilizimeza taratibu lakini siku mmoja niliamka asubuhi na kuwaeleza wazazi wangu kuwa nilikuwa nimechoka kumeza dawa ambazo sikujua sababu yake "Jackie alisema.

Kando na hayo mwanamke huyo anakumbuka kuwa mwaka wakurudi nyuma maisha yake yalikuwa na kukurukakara kila upande.

Anasema kwamba maisha yake akiwa shule ya upili yalikuwa ya shida na usumbufu mwingi ambao hakuweza kuuelezea chanzo chake. Anadai kwamba alikuwa na tabia zisizo za kawaida hususan kukurupuka bila sababu, akiwa na hasira isiyoeleweka, mbali na tabia nyengine ambazo mtu hawezi kuzihimili.

Kwa mfano kila wakati alipokosana na walimu pamoja na wanafunzi wenzake anakumbuka alifukuzwa shuleni mara Makosa yake yalishirikisha kuwajibu walimu vibaya na kwa hasira mbali na kuanzisha fujo na wanafunzi wengine ambaohata mara nynegine alipigana nao. La ajabu kabisa anasema kuwa aliwahi kuliteka nyara basi la shule ya upili na kuliendesha kwa kasi!.

Jingine la kushangaza ni kwamba kuna wakati mmoja alimfukuza mwalimu wake mbio za paka na panya huku akiwa na hasira nyingi chuoni humo. Pia katika utu uzima wake alikuwa na matatizo mengi sana. Kwa mfano aliwahi kuchukua mkopo wa dola elfu nane na kuzitumia vibaya kwa anasa na baada ya siku tatu zilikuwa zimekwisha. Na sio hayo tu uhusiano wake na wenye nyumba kama mpangaji ulikuwa na tatizo kubwa. Anakiri kuwa wakati mwingi alikuwa anazua fujo kila inapofikia mwisho wa mwezi na hata kuwatia hofu wamiliki wa nyumba alizokodisha.

Jackie anasema kuwa alikuwa anahisi kana kwamba maisha yalikuwa yameanza kumlemea akitizama msururu wa matukio ya maisha yake. Anasema kuwa alikuwa haoni ladha ya kuishi tena na kwamba msongo wa kiakili na muelekeo wa maisha yake pia ulikuwa haumridhishi. Lakini mpango wake wa kujitoa uhai haukufua dafukwani rafiki yake wa karibu alipiga simu wakati alipokuwa katika maandalizi ya kuchukua hatua hiyo.

kuteka akili ya mwanamke

Anasema kwamba licha ya kujuta hatua ya kupanga kujitoa uhai pamoja na watu waliokaribu naye, ni kutokana na fikra hizo ambapo maono ya kuunda shirika ambalo linawasaidia watu wanaoishi na ugonjwa wa kiakili yalianza.Home About Us Contact Us. August 15, Moja ya makosa makubwa ambayo yamekuwa yakifanywa na wanaume,ni kujifunza mbinu mbalimbali za kufanya mapenzi wanawake zao wakidhania kuwa kujua namna na staili mbalimbali, ndio kunawafanya wanawake zao kufikia kileleni.

Nasema ni makosa kwasababu, wakati mwanaume yeye anapokuwana mwanamke akili yake mara nyingi huwa ni kutaka kumtomba hadi amkojoleshe, wanawake kwa upande wao, wameumbwa kutaka kuridhika na sio kukojoa tu. Na ndio maana, katika makala hii, hatutagusia mbinu za kutombana hadi umkojoleshe mwanamke, bali mambo ambayo wanawake wanayataka wanataka kufanyiwa wakiwa kitandaniili waweze kutosheka na raha wanazopewa na wenza wao.

Inawezekana kabisa kuwa yapo mengi sana ambayo wanayataka, sohaimaanishi kuwa nilichoandika hapa ndio iwe katiba yenu katika kutombana, bali ni mwongozo na ambao umegusia yale yaliyo ya muhimu sana ambayo aghalabu wanawake wote ndio wanayataka. Kwa yale ambayo yamepungua, wanawake wenyewe watafunguka hapa na kuyaeleza, na kwa yale ambayo wanadhani hayako sawa Otherwise, hapa ni mambo 11, ambayo mwanaume ukiyafanya kwamwanamke wako, hakika utakuwa umejijengea ulinzi wa yeye mwenyewe kujilinda dhidi ya mwizi au dokozi yeyote huko nje.

Hili ni jambo ambalo wanawake wengi wangelipenda kufanyiwa na wapenzi wao lakini ambalo wanaume huwa hawalifanyi. Wengi huwaandaa wanawake kwa lengo la kuhakikisha kuwa wametepeta kwenye kuma, kwa maana ya kuwa wamelainika ili kuwezesha wao kupenya kwa urahisi, lakini wanawake wengi wangependa zaidi ya hapo.

Ikiwa mwanaume utaweza kumfanya mwanamke akojoe kabla ya kumuingilia, unajiongezea nafasi ya kumfanya afurahie lile tendo la kutiana zaidi na kukuweka miongonimwa wanaume walio bora kabisa wa maisha yake. Hii humfanya awe tayari yuko kwenye hali ya kuhitaji tukuingia kwa mboo yako aweze kupiga bao la pili, na hii inamaanisha kuwa inaweza kuwasaidia sana wale ambao huwa wanakabiliwa na tatizo la kukojoa haraka sana.

Hata ukipigwa bao la usoni sawa tu Kama ambavyo wanaume wamezoea baadhi ya maeneo yenye kuelezwa kuwa yanamsisimua sana mwanamke, ndivyo ambavyo nao huzoea sana kusisimuliwa kupitia maeneo hayo. Hii maana yake ni kuwa, unaweza kujikuta unazama kwenye ile hali ya kuzoeleka sana, ambapo akikuona tu, anakuwa tayari anajua huyu ataanza hapa, ataishia pale na atakojoa namna hii. Hili haliwezi kumsisimua mwanamke. Mwili wa mwanamke, una maeneo zaidi ya 16, ambayo yakichezewa aukuguswa kiufundi wa kimahaba, huweza hata kumfanya mwanamke huyo kukojoa kabla ya kuingiliwa.

Tumezoea G-Sport kwa mfano, lakini ni wangapi tunajua kuhusu U-Spot katika uchi wa mwanamke?

Baada ya miaka 20, mwanamke akiri kuteka kichanga….ilikuwaje?

Wangapi tunajua kuhusu A-Spot? Matiti yakisisimuliwa vizuri ni kiungo cha ajabu kwa mwanamke! Mwanaume kumudu kudumu kwenye kutiana kwa muda wa kutosha, ni moja ya mambo yenye kumjengea heshima kwa mwanamke wake na kumuona kuwayu shujaa. Sometimes, pumzi zako kitandani zinaweza pia kutafsiriwa kuwa ni pumzi za mtaani, na kama kitandani hauko nazo za kutosha, itakuwaje siku mmevamiwa mkiwa matembezini na watu unaotakiwa kupigana nao?

Tofauti kubwa sana baina ya wanaume na wanawake ni kuwa, wanaume wengi hutombana kwa minajili ya kukojoa, ilhali wanawake hutombana kwa minajili ya kustarehe. So, usiifanye starehe hiyo kuwa ya dakika moja Nusu saa hadi dakika 50 nimuda muafaka kabisa, na zaidi ya dakika 60, kwa wanawake wengi inaweza kuwaondolea sence ya starehe na wakajiona kama wanalipishwa walicholishwa.About Unknown Soratemplates is a blogger resources site is a provider of high quality blogger template with premium looking layout and robust design.

The main mission of templatesyard is to provide the best quality blogger templates. Post a Comment. Home About Contact. Artikel Terbaru Responsive Ads Here. Ingawaje ni vizuri kumsifia mwanamke mara kwa mara, kumwambia hisia zako kwake ni jambo ambalo nalipinga.

Unafaa umpatie muda wa kumfanya azungukwe na mawazo na maswali kukuhusu. Pia ni vizuri ujenge tenshen ya mapenzi kati yenu. Kando na haya yote, hisia zako kwake zinaweza kupotea baada ya miezi mifupi kama iwapo utagundua ya kuwa hamgawi maslahi yanayowiana.

Hivyo, kama unampenda mwanamke jipatie muda mrefu wa kumsoma kabla hujamwambia chochote.

Njia 6 Za Kuuteka Nyara Moyo Wa Mwanamke

Labda unaweza kumkeep buzy kwa kuingia kwa akili yake. Ok najua unamuuliza maswali yafaayo ambayo yanamfanya avutiwe nawe, lakini swali ni je unamakinika na yeye ama ni runinga ama ni simu yako ndio inakukeep buzy?

Kosa ambalo wanaume wengi hufanya ni kutomakinika wakati ambapo wanazungumza na mwanamke. Kama kweli umepatikana na dharura basi ni bora kumwomba ruhusa ya kupokea simu nk. Kama hauna dharura yeyote, basi ni vyema kwako kumakinika na yeye. Bila hivyo mwanamke kama huyo ataona kama unampotezea wakati. Baada ya kugusia swala la kumpa atenshen hapo juu, unafaa kujitenga na simu zako zote wakati ambapo unamtoa mwanamke deti ama out. Kama utashindwa kujizuia basi weka simu yako silent ama uizime kabisa ili usiingiwe na mawazo ya kufikiria simu yako.

Kufanya hivi hakutakupa nafasi ya kumakinika kwa mwanamke pekee, bali pia kutakusaidia wewe kuwa mbunifu, kuwa bila stress za kusumbuliwa kutaka kupokea simu za huyu na yule. Akili yako inatulia na kumakinika kwa kitu kimoja.

Mwonyeshe ya kuwa unadhamini kikao chake na wewe. Mwonyeshe ya kuwa yeye ndiye kila kitu wakati huo na hauko tayari kupoteza muda huo ulionao na yeye kwa maswala mengine. Kumbuka : Njia ya kuuteka nyara moyo wa mwanamke ni kuwa na maongezi ambayo yatamfurahisha na kumpendeza. Kila mwanaume anafahamu umuhimu wa kumvutia mwanamke, lakini si kila mwanaume anafahamu umuhimu wa kila hatua ya kumvutia mwanamke. Wakati ambapo utakuwa unaongea na mwanamke, hakikisha ya kuwa kila kitu unachofanya unakichunguza na kutathmini.

Hii nikuanzia miondoko yako ya mwili hadi hadi mwonekano wako. Mwonyeshe wakati wote kuwa unajiamini na bila kusahau ya kuwa unajali maisha yako na ya wengine. Ukitelekeza chochote ambacho awali umemwambia basi kunaweza kuwa na tatizo kati yenu.Post a Comment. Unknown PM. Ingawaje ni vizuri kumsifia mwanamke mara kwa mara, kumwambia hisia zako kwake ni jambo ambalo nalipinga. Unafaa umpatie muda wa kumfanya azungukwe na mawazo na maswali kukuhusu. Pia ni vizuri ujenge tenshen ya mapenzi kati yenu.

Kando na haya yote, hisia zako kwake zinaweza kupotea baada ya miezi mifupi kama iwapo utagundua ya kuwa hamgawi maslahi yanayowiana. Hivyo, kama unampenda mwanamke jipatie muda mrefu wa kumsoma kabla hujamwambia chochote. Labda unaweza kumkeep buzy kwa kuingia kwa akili yake.

Ok najua unamuuliza maswali yafaayo ambayo yanamfanya avutiwe nawe, lakini swali ni je unamakinika na yeye ama ni runinga ama ni simu yako ndio inakukeep buzy? Kosa ambalo wanaume wengi hufanya ni kutomakinika wakati ambapo wanazungumza na mwanamke.

Kama kweli umepatikana na dharura basi ni bora kumwomba ruhusa ya kupokea simu nk. Kama hauna dharura yeyote, basi ni vyema kwako kumakinika na yeye. Bila hivyo mwanamke kama huyo ataona kama unampotezea wakati.

kuteka akili ya mwanamke

Baada ya kugusia swala la kumpa atenshen hapo juu, unafaa kujitenga na simu zako zote wakati ambapo unamtoa mwanamke deti ama out. Kama utashindwa kujizuia basi weka simu yako silent ama uizime kabisa ili usiingiwe na mawazo ya kufikiria simu yako. Kufanya hivi hakutakupa nafasi ya kumakinika kwa mwanamke pekee, bali pia kutakusaidia wewe kuwa mbunifu, kuwa bila stress za kusumbuliwa kutaka kupokea simu za huyu na yule.

Akili yako inatulia na kumakinika kwa kitu kimoja. Mwonyeshe ya kuwa unadhamini kikao chake na wewe. Mwonyeshe ya kuwa yeye ndiye kila kitu wakati huo na hauko tayari kupoteza muda huo ulionao na yeye kwa maswala mengine. Kumbuka : Njia ya kuuteka nyara moyo wa mwanamke ni kuwa na maongezi ambayo yatamfurahisha na kumpendeza.

Kila mwanaume anafahamu umuhimu wa kumvutia mwanamke, lakini si kila mwanaume anafahamu umuhimu wa kila hatua ya kumvutia mwanamke. Wakati ambapo utakuwa unaongea na mwanamke, hakikisha ya kuwa kila kitu unachofanya unakichunguza na kutathmini. Hii nikuanzia miondoko yako ya mwili hadi hadi mwonekano wako. Mwonyeshe wakati wote kuwa unajiamini na bila kusahau ya kuwa unajali maisha yako na ya wengine.

Ukitelekeza chochote ambacho awali umemwambia basi kunaweza kuwa na tatizo kati yenu. Well, hapa mnyeshee kwa kumsifu mara kwa mara lakini usipitishe mpaka. Iwapo kama umekuwa unadeti mwanamke kwa miezi sasa ni vyema zaidi kumsifia mara kwa mara ili usimfanye aone ya kuwa umechoshwa na mahusiano yenu.Je uko tayari kufahamu jinsi ya kuingia katika akili ya mwanamke na kufanya mapinduzi ya njia ya kawaida unayotumia kuapproach mwanamke?

Kama jawabu lako ni ndio, basi zama nami kusoma hizi mbinu ambazo zimethibitishwa kufanya kazi. Pia unaweza kuwambia unaweza kusoma nyota yake kupitia kwa maganja yake. Hii itakupa nafasi ya rahisi kuweza kupata kumgusa bila kukushuku ajenda yako nzima iliyo akilini mwako. Mbinu hii itamfanya yeye kuvutiwa na wewe kwa urahisi.

Style Za Kumkojolesha Na Kumfikisha Mwanamke Kileleni Haraka

Leta shangwe Wanawake wanapenda wanaume ambao hawayachukulii maisha serious vile, so hakikisha kuwa unajua jinsi ya kuchat na wanawake. Unaweza kutumia mbinu ya kutumia kuwa mcheshi na kutoa mizaha ukiwa kando yake. Kufanya hivi kutamfanya yeye kucheka na kutabasamu, jambo ambalo automatic litamfanya yeye kuvutiwa na wewe.

Usitumie mbinu ya kumtesa sana na mizaha yako ama utaonekana kuwa na utoto mwingi ama anaweza kukasirishwa. Uzuri wa kutumia ucheshi ni kuwa kunamfanya mwanamke kujihisi bado ana ujana.

Jinsi ya kumfanya mwanamke akupende zaidi

Ichokore akili yake Hii ni mbinu ya sanaa ya kutongoza ambayo itamfanya mwanamke yeyote kuathirika kihisia na wewe. Itamfanya akutamani na kuifanya akili kukufikiria wewe tu. Njia moja kama hii ni kumfanya mwanamke kuingiwa na furaha dakika moja na kukasirika dakika ya pili.

Wanawake inaonekana mara nyingi hupenda vioja katika maisha yao, kama vile katika vipindi vya tamthilia ama soap opera. Hoja ya vioja ni nzuri pia kwa kuwa inatoa ile dhana ya kubandikwa jina kuwa unaboa. Kama unaweza kuyafanya maisha yako kuwa na vioja vya mara kwa mara wanawake watakupenda automatically bila wao kujifahamu.

Ukishafanikiwa kuteka hisia zao, inakuwa rahisi kwako kuingia katika akili yao. Unafaa kuonywa ya kuwa kutumia mbinu hii sana inaweza kuwafanya baadhi ya wanawake kuchunguza maisha yako wakitaka kuwa karibu yako kila wakati.

Pia fahamu ya kuwa usimchangaye akili kihisia mwanamke yeyote kwa kutumia mbinu hii kwani mwishowe inaweza kukujeukia. Sababu za wanawake kulia baada ya kufanya mapenzi!

Waridi wa BBC: Simulizi ya mwanamke aliyetaka kutoa uhai wake na wa watu wengine

Chapisha kwa Facebook Tuma kupitia Barua pepe Chapisha twitter! Chapisha kwa Facebook Tuma kupitia Barua pepe Kulia baada ya kushiriki ngono au kufanya mapenzi ni kawaida na hushuhudiwa sana kwa wanawake, ijapokuwa imesemekana kuwa wanaume hulia pia. Kulingana na wataalam, kuna sababu kadhaa ambazo humfanya mwanamke kulia au kujawa na huzuni baada ya kushiriki ngono, na mojawapo ya sababu hizo ni homoni ambazo mwili wa binadamu hutoa wakati huo.


thoughts on “Kuteka akili ya mwanamke

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *